อยากทราบวิธีการดึงข้อมูลครับ

ถ้าผมต้องการดึงข้อมูลในกรอบสีแดงออกมาทั้งหมด พอจะมีวิธีดึงออกมาทีเดียวเลยมั้ยครับ

ตัว library ไม่มีฟังก์ชันสำหรับดึงข้อมูลออกมาทีเดียวทั้งหมดครับ ต้อง access ผ่าน array แต่ละตัว

ผมขออนุญาตทราบ use case ที่ต้องการดึงค่าทั้งหมดใน _values ออกมาทีเดียวได้ไหมครับ เพื่อให้ทางทีมพิจารณาในเวอร์ชันถัดไปหลังจากนี้

หมายเหตุ: จากใน screenshot ผมเห็นตัว object เป็น token, เข้าใจว่าน่าจะทดสอบการสร้าง Token อยู่ ผมขออนุญาตเพิ่มเติมว่าตัว token ถ้าหากเป็น live account แล้ว จะต้องสร้างผ่านทาง Omise.js นะครับ

หากมีข้อสงสัยใดๆ เพิ่มเติมสามารถสอบถามได้เลยนะครับ : )

สอบถามเพิ่มเติมหน่อยครับ อยากทราบว่าถ้าตอนนี้ต้องการดึงข้อมูลทั้งหมดออกมาจริง ๆ พอจะมีวิธีเขียนยังไงได้บ้างครับ ผมอยากได้ข้อมูลที่ return มาทำการเก็บ log ครับ

*** อันนี้ขอนอกเรื่องจากหัวข้อหน่อยนะครับ พอดีผมสงสัย หากเปิดใช้งาน 3DS แล้ว เราสามารถ เลือกได้มั้ยครับว่า ถ้ายอดชำระ มากกว่า xxx บาทจะใช้งาน 3DS แต่หากไม่ถึงจะไม่เปิดใช้งาน

ตอนนี้ผมลองถ้ายอดไม่ถึง ผมจะไม่ส่ง return_uri ไประบบส่ง status: failed กลับมา

ใช้ json_encode เพื่อเปลี่ยนจาก array เป็น string ครับ (เอกสารบนเว็บไซต์ PHP.net)