สอบถาม เลข ID ไม่ตรงกัน

รบกวนสอบถามค่ะ
WooCommerce Order id กับ ID Order ใน wordpress ทำยังไงถึงให้ตรงกันค่ะ

สวัสดีครับ ผมรบกวนขอรายละเอียดเพิ่มเติมได้ไหมครับ
อาจจะเป็น screenshot ของหน้าจอ WooCommerce Order ID กับ WordPress ที่ไม่ตรงกันก็ได้ครับ

ตัวอย่างของเคส ที่เลข Order ไม่ตรงกันค่ะ

@A_Jts ขอบคุณมากครับ ผมรบกวนขอ screenshot อีกรูป หลังจากคลิกออเดอร์เลขที่ #626 แบบเต็มหน้าจอได้ไหมครับ ผมอยากตรวจสอบในส่วนของ order note เพิ่มเติม

แบบนี้หรือเปล่าคะ

เนื่องจากเห็นว่ามีข้อมูลส่วนตัวของทางลูกค้า ทางทีมงานเลยดำเนินการลบข้อมูลส่วนตัวบนรูปให้นะครับ :bowing_man:‍♂

ขอบคุณมากค่ะ เคสนี้พอมีทางแก้ไขไหมคะ

ขอบคุณมากครับ
เบื้องต้น เคสนี้ ทางคุณ @A_Jts อาจจะไม่สามารถแก้ผ่านทางหน้าเว็บได้ครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ

ทางทีมขออนุญาตตรวจสอบตัวปลั๊กอินเพิ่มเติม ถ้าได้ผลยังไง ทางเราจะแจ้งผลกลับให้ทราบนะครับ
หากมีเคสอื่นๆ ที่เลข order ไม่ตรงกันอีก สามารถแจ้งเพิ่มเติมได้เลยนะครับ