สอบถามเรื่องโหมดทดสอบของ 3DS ครับ

3ds

พอดีต้องการทดสอบ 3DS

• ผมใช้ Omise.js ในในการสร้าง Form ใส่บัตรเครดิต และสร้าง Token
  • ใช้ PHP OmiseCharge::create ส่ง Token กับส่ง return_uri ไปด้วย
    แต่การจ่ายสำเร็จได้ status = successful เลยโดยที่ยังไม่ได้ redirect ไปที่ authorize_uri เลยครับ

เท่าที่ลองหาใน Forum เหมือนถ้าต้องการทดสอบ 3DS ให้ส่ง return_uri เพิ่มเข้าไป
เลยไม่แน่ใจว่าถ้าต้องการทดสอบ 3DS ในโหมดทดสอบต้องทำอะไรเพิ่มเติมอีกหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

สามารถติดต่อมาที่ support@omise.co เพื่อแจ้งเปิดการใช้งาน 3-D Secure payment ได้เลยครับ
และหลังจากทีมงานเปิดระบบ 3-D Secure แล้ว ทางเราจะติดต่อกลับไป และหลังจากนั้น คุณ @notjiam จะสามารถทดสอบการเชื่อมต่อแบบ 3-D Secure payment ได้ครับ